ข้อมูลเทศบาล
![นางสาวสุริศรี สารพฤกษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลแม่คือ<br>โทร. 081-9939492](img_update/about/m2_s.jpg)
นางสาวสุริศรี สารพฤกษ์
ปลัดเทศบาลตำบลแม่คือ
โทร. 081-9939492
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรมการร่วมพิธีลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรธิดา
- 24 ธันวาคม 2565
- อ่าน 92 ครั้ง
![](news/img/news_2_1324.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2565 ที่ผ่านมา
เทศบาลตำบลแม่คือ โดย นางผ่องศรี ชัยรุ่งเรือง รองนายกเทศมนตรีตำบลแม่คือ พร้อมด้วย สิบโท จิตรกร พิทองจา รองปลัดเทศบาลตำบลแม่คือ และตัวแทนพนักงานเทศบาล ได้เข้าร่วมพิธีลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรธิดา ขอให้ทรงหายจากพระอาการประชวร เเละมีพระพลานามัยเเข็งเเรงโดยเร็ววัน ซึ่งมีนายธนกฤต ฉันทะจำรัสศิลป์ นายอำเภอดอยสะเก็ด เป็นประธานในพิธี ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอดอยสะเก็ด